Izvođač:

Ưng Hoàng Phúc Ưng Hoàng Phúc
Ưng Hoàng Phúc (real name: Nguyễn Quốc Thanh), born August 18 in 1981, is a Vietnamese singer. Tên thật : Nguyễn Quốc Thanh
Sinh nhật : 18 tháng 08 năm 1981
Nickname : Ốc Tiêu, Pily
Chiều cao : 1m72
Khởi nghiệp : năm 2000 cùng nhóm 1088 *Bắt đầu ca hát từ 19 tuổi, từ khi mới tốt nghiệp phổ thông. Anh từ An Giang lên Sài Gòn để theo đuổi mơ ước của mình với công việc ca hát *Lợi thế về ngoại hình cộng với chất giọng nam trung ấm áp dễ nghe, từng là thành viên nhóm 1088 và được hâm mộ nhiều nhất, tuy không phải là người hát chính.

Read more about Ưng Hoàng Phúc on Last.fm.
Moja poklapanja


 

Nažalost, nema korisnika kojima se sviđa "Ưng Hoàng Phúc"

Otkrij koju muziku vole ove devojke!

Još nema korisnika sa slikom koji su odgovorili na ovo pitanje